summit - tu van du hoc, luyen thi toefl, luyen thi ielts, luyen thi sat, luyen thi toeic, ielts champion

Lịch thi TOEFL iBT

Posted by SES in at Wed, 06/06/2012 - 15:18

Lịch thi TOEFL ibt từ tháng 05/2013 đến tháng 08/2013

 
 
 
 
Hà Nội
Sat., May 11, 2013

Sat., May 18, 2013
Sun., May 26, 2013
Sat., Jun 08, 2013
Sat., Jun 15, 2013
Sun., Jun 30, 2013
Sat., Jul 13, 2013
Sun., Jul 14, 2013
Sat., Jul 20, 2013
Sun., Jul 21, 2013
Sat., Aug 17, 2013
Sat., Aug 24, 2013

 
 
 
 
 
 
TP Hò Chí Minh
Sat., May 11, 2013
Sat., May 18, 2013
Sun., May 26, 2013
Sat., Jun 08, 2013
Sat., Jun 15, 2013
Sun., Jun 30, 2013
Sat., Jul 13, 2013
Sun., Jul 14, 2013
Sat., Jul 20, 2013
Sun., Jul 21, 2013
Sat., Aug 17, 2013
Sat., Aug 24, 2013
Sun., Aug 25, 2013
 
Đà Nẵng
Sun., May 26, 2013

Sat., Jun 15, 2013
Sun., Jun 30, 2013
Sat., Jul 13, 2013
Sun., Jul 14, 2013
Sat., Jul 20, 2013
Sun., Jul 21, 2013
Sat., Aug 17, 2013
Sat., Aug 24, 2013